![](https://president.rru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/13Feb1-1024x683.jpg)
วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น.
นางสาวประนอม เงินบุคคล ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี เข้าร่วมสักการะพระพรหม ประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ เพื่อความเป็นสิริมงคล ก่อนที่จะมีการทำบุญอาคารเรียนรวมและอำนวยการ และถวายพัตตาหารเพลแด่พระสงฆ์ โดยมี ดร.นฤชล เรือนงาม รองอธิการบดี นำคณะ
ผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรร่วมพิธี ณ ห้องโชคอนันต์ ชั้น 2 อาคารเรียนรวมและอำนวยการต่อไป